Xứ sở thần tiên của lớp 11A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Xứ sở thần tiên của lớp 11A

xứ sở thần tiên của lớp 11A -NK 2008-2011

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

noi truoc cho cac anh em bit nhak

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phongdu
Trung sĩ
Trung sĩ
phongdu

Điểm : 268

noi truoc cho cac anh em bit nhak Empty
Bài gửiTiêu đề: noi truoc cho cac anh em bit nhak   noi truoc cho cac anh em bit nhak Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 2:03 pm

neu nhu nam nay bon tuj co thong diep nao ve the thao la bong da hay bong chuyen chang han cac anh em fai huong ung cho tuj do khong thj bon tuj chet chac. bon tuj tinh nam nay se co gang dj da hoi khoe phu dong hok co money ne no anh em jup do
Mr.Ga
Đại úy
Đại úy
Mr.Ga

Nam Zodiac : Leo Tổng số bài gửi : 301
Điểm : 426 Birthday : 28/07/1993
Job/hobbies : Game Thủ

Bài gửiTiêu đề: Re: noi truoc cho cac anh em bit nhak   noi truoc cho cac anh em bit nhak Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 4:35 pm

cu' lap cho chac chan' di ko vao` nam hoc may' dua' lai lo hoc hanh` roi` chang da' dam' j` dc thi` cung~ chan'
luc nao` dc thong bao' moi nguoi` chac moi nguoi` ung ho thui :33:
http://www.mrga.vnbb.com
phongdu
Trung sĩ
Trung sĩ
phongdu

Điểm : 268

Bài gửiTiêu đề: Re: noi truoc cho cac anh em bit nhak   noi truoc cho cac anh em bit nhak Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:23 am

thanks nhak noi vay thuj neu tu luc canh sinh dc tuj se tu luc chu tuj cung it khj nho nguoi khac. de thu da du j cung cam on cac hunh de da co y . 10a vo doi thj cai j cung fai vo doi chu
Mr.Ga
Đại úy
Đại úy
Mr.Ga

Nam Zodiac : Leo Tổng số bài gửi : 301
Điểm : 426 Birthday : 28/07/1993
Job/hobbies : Game Thủ

Bài gửiTiêu đề: Re: noi truoc cho cac anh em bit nhak   noi truoc cho cac anh em bit nhak Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:18 pm

ma` ne` tui ko de y' da' bong' lam nhung ma` hinh` nhu tui thay' lop minh` di da' co' may' dua chu' may' ma` tui thay' 1 doi 11 nguoi` ha? hay 5 nguoi` vay ? tui cung~ chang biet
tra loi` giu`m cai
http://www.mrga.vnbb.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: noi truoc cho cac anh em bit nhak   noi truoc cho cac anh em bit nhak Icon_minitime

noi truoc cho cac anh em bit nhak
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xuyên tường Pro wwa( nhjn` nhu trước mắt__new)
» do vuj nhak
» ai bit jup jum nhak
» thong bao jum tuj nhak
» doc rụ cho y kien nhak